Famfon ciyarwa na ciki (tsarin dumama W/O) | |||
Babban fasali | Babban girman LCD don aiki mai sauƙi Autoperfusion yana inganta ingantaccen aiki Ƙarin ƙirar ɗan adam | ||
Tsaro | Bambancin isarwa ƙasa da 10% Ayyukan ƙararrawa iri-iri | ||
Halaye | |||
Adadin jiko | 0-400ml/h (ƙara 1ml/h), tare da kuskure ƙasa da ± 10% | Zazzabi | +10 ℃~+30 ℃ |
Kewayon saitin ɗawainiya | 0-3000ml (ƙara 1ml) | Dangi zafi | 30 zuwa 75 |
Tsawon allurai | 0-3000ml (ƙara 1ml) | Matsin iska | 700hpa ~ 1060hpa |
Kewayon saitin tazara | 1h-24h (ƙara 1h) | Harshe | Turanci/ Sinanci |
Jimlar ƙarar jiko | 0-9999ml (mafi ƙarancin 1ml nuni) | Tushen wutan lantarki | 100V-240V, 50/60HZ |
Agogo | Gina-in 24h time clocking | Ayyukan ƙwaƙwalwa | 24h ku |
Ƙarar ƙararrawa | Ƙananan, tsakiya da babba | Yakin baturi iya aiki | 24h mara tsayawa a ƙarƙashin famfo yana aiki akan adadin jiko na 25ml/h |
Allon | LCD | Yanayin tattalin arziki | Yanayin kashe allo |
Baturi | 4 Kwayoyin lithium masu caji, DC8.4V | Rayuwar sabis | shekaru 5 |
1.Zaɓi yanayin jiko mai ci gaba ko tsaka-tsaki, yanayin jiko ga marasa lafiya tare da ayyukan gastrointestinal daban-daban wanda zai taimaka wa marasa lafiya don aiwatar da ciyar da abinci mai gina jiki da wuri-wuri.
2.Screen kashe aiki a lokacin aiki, aikin dare ba ya shafar hutun haƙuri; Hasken gudu da hasken ƙararrawa suna nuna halin gudu na famfo lokacin da allon ke kashe
3.Ƙara yanayin aikin injiniya, aiwatar da gyare-gyaren sauri, gwajin maɓalli, duba log log, ƙararrawa
Lambar
4.The tabbatarwa dubawa gane shirin update
famfon ciyar da ciki
famfon ciyar da ciki
1. Yi biyayya da ka'idodin dacewa na lantarki da ka'idodin aminci na kayan lantarki na likita, da haɓaka ikon tsayayya da tsangwama na lantarki.
2.An sake tsara tsarin ciki na babban injin, an ƙara ƙofar famfo, kuma ana ƙarfafa aikin rufewa na babban injin don hana maganin gina jiki daga shiga cikin babban famfo da gangan.
3.The hadedde zane na samar da wutar lantarki wurin zama da mai haɗawa a kan babban naúrar an sadaukar da su, kuma ba za a iya musanya tare da sauran brands don tabbatar da cewa babban naúrar yana amfani da wutar lantarki wanda ya dace da ka'idojin aminci na lantarki na likita.
4.An haɗa shi da tashar sauti mai hana ruwa don ƙara ƙarar mai magana, da kuma sanar da ma'aikatan kiwon lafiya na ƙararrawar famfo mai ciyarwa a cikin lokaci.
5.Duk sautin ƙararrawa suna ci gaba. Bayan ƙararrawa, ƙararrawar za ta tsaya ne kawai bayan sa hannun ɗan adam, kamar ƙararrawar "aikin da aka kammala, dakatar da lokaci"
6.With "pre-perfusion kammala, kashe wutar lantarki" ƙararrawa, dace da amfani da asibiti.
1.An ƙara fitar da ruwa a ƙarƙashin ɗakin dumama don hana maganin gina jiki daga adanawa a cikin ɗakin hita kuma yana da sauƙin tsaftacewa.
2.The key tsarin zane ya wuce 10,000 rayuwa dubawa (cikin gwaji da kamfanin)
3.The m jiko matsa tsarin za a iya akai-akai disassembled da tara, kuma shi ne šaukuwa.
4. Tare da aikin gaggawa: "Kada ku yi zafi a ƙarƙashin baturin, sake lissafin aikin, don Allah saita sigogi", yi amfani da shi a kallo.
5. Tare da aikin share sigogi, sauƙaƙe tsarin saiti