1. Zane na Delta reshe siffar zai rage gogayya lokacin da aka gyarawa uwa haƙuri ta jiki. Yana sa haƙuri ya ji daɗi sosai. Ya fi aminci kuma mafi aminci.
2. Yi amfani da kayan PU na likita wanda aka yi amfani da shi musamman don zama cikin jikin ɗan adam. Yana tare da ingantaccen bioacompatibility da kwanciyar hankali na sinadarai, kazalika da ingantaccen elasticity. Kayan zai yi laushi kansa ta atomatik don kare ƙwayar jijiyoyin jini a ƙarƙashin zafin jiki.
3. Zane-zane na Multi-lumen yana tabbatar da cewa likitan zai iya yin allurar nau'ikan magunguna da yawa a lokaci guda. Zai guje wa rashin daidaituwar ƙwayoyi yadda ya kamata. Ana iya lura da duka bututun a ƙarƙashin X-ray, wanda zai tabbatar da amincin marasa lafiya lokacin da suke zaune.
4. Ƙimar nisa na catheter yana haɗa wani tip mai laushi na musamman ta hanyar haɗuwa. Zai guje wa lalacewar jijiyar jijiyoyin jini lokacin shigar ko shigar da catheter.
Nau'in | Girman Lumen | Tsawon Catheter (cm) |
Single-lumen | 14G | 15 |
Single-lumen | 14G | 20 |
Single-lumen | 14G | 30 |
Single-lumen | 16G | 15 |
Single-lumen | 16G | 20 |
Single-lumen | 16G | 30 |
Single-lumen | 18G | 15 |
Single-lumen | 18G | 20 |
Single-lumen | 18G | 30 |
Single-lumen | 20G | 13 |
Single-lumen | 20G | 20 |
Dubi-lumen | 4F | 5 |
Dubi-lumen | 4F | 8 |
Dubi-lumen | 4F | 13 |
Dubi-lumen | 5F | 8 |
Dubi-lumen | 5F | 13 |
Dubi-lumen | 5F | 20 |
Dubi-lumen | 7F | 15 |
Dubi-lumen | 7F | 20 |
Dubi-lumen | 7F | 30 |
Dubi-lumen | 7F | 50 |
Sau uku-lumen | 5.5F | 8 |
Sau uku-lumen | 5.5F | 13 |
Sau uku-lumen | 7F | 15 |
Sau uku-lumen | 7F | 20 |
Sau uku-lumen | 7F | 30 |